ราคา 2690000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44833.33 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 1
โครงการ ไม่ได้ระบุ | บางใหญ่ สแควร์ | Bangyai Square

WARA RAM
0969799979
2018-10-18 09:02:39.0
เลขที่ประกาศ: 256057
รายละเอียดเพิ่มเติม
#รหัสทรัพย์ JC-047
#ขายคอนโดเดอะสแควร์บางใหญ่ ขนาด 60 ตรม. แต่งครบ พร้อมอยู่ ติดรถไฟฟ้า MRT สถานีตลาดบางใหญ่ อยู่ฝั่งตรงข้ามบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้าบางใหญ่ ติดถนนใหญ่ ใกล้บิ๊กซี เซ็นทรัลเวสต์เกต ตลาดบางใหญ่ รพ.เกษมราษฎร์รัตนาธิเบศร์ เดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้าสายสีม่วง รถเมล์และรถตู้หลายสาย

ที่ตั้ง : ถ.กาญจนาภิเษก เสาธงหิน บางใหญ่ จ.นนทบุรี

สอบถาม/นัดชม
096-946-3546 เจนค่ะ
ID Line : jane-thanya
096-979-9979 ปาล์มครับ

#ราคาขาย 2,690,000 บาท***
ผู้ขายออกค่าใช้จ่ายการโอนให้ทั้งหมด

เนื้อที่ 60 ตร.ม.
อาคาร C2 ชั้น 7
1 นอน 1 น้ำ
พร้อมเฟอร์ฯ บิ๊วอินท์
เตียง+ฟูก, เครื่องปรับอากาศ 2, โซฟา, โต๊ะ+เก้าอี้ทานข้าว, ตู้เย็น, ทีวี, เครื่องทำน้ำอุ่น

สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการ :
- รปภ.ตลอด 24 ชม.
- ใช้ Key Card เข้า-ออก
- มีกล้องวงจรปิด, มีลิฟท์

คอนโดอยู่ติดถนนใหญ่
การเดินทางเข้า-ออก มีรถตู้ รถโดยสารประจำทาง สะดวกสบายสุดๆ
ห่างจากสถานีรถไฟฟ้าบางใหญ่เพียงระยะเดินไม่เกิน 100 เมตร
ห่างจากบิ๊กซีบางใหญ่เพียง 300 ม.
โรงพยาบาลเกษมราษฎร์รัตนาธิเบศร์ 400 เมตร
และเซ็นทรัลเวสต์เกต 500 ม.

#รับฝากขายขายฝากเช่าอสังหา #ฟรีโฆษณา #ปรึกษาได้
#ขายที่ดิน #คอนโดให้เช่า #รับฝากขายบ้านมือสอง
#ขายหอพัก #ขายอพาร์ทเม้นท์
#ทรัพย์สวยราคาดีโฉนดชัวร์ยื่นกู้ให้ใส่ใจทุกรายละเอียด